Hệ thống Nhà Thuốc Việt
SỨC KHỎE CHO GIA ĐÌNH VIỆT
  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, kháng viêm Ibuprofen STADA 400mg
  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, kháng viêm Ibuprofen STADA 400mg
  • Thuốc giảm đau, hạ sốt, kháng viêm Ibuprofen STADA 400mg

Thuốc giảm đau, hạ sốt, kháng viêm Ibuprofen STADA 400mg

Công dụng Ibuprofen STADA 400mg: được chỉ định cho các trường hợp: Hạ sốt hoặc giảm đau như: đau đầu, đau bụng kinh, cúm và đau răng. Điều trị thấp khớp mãn tính, viêm đa khớp dạng thấp.
Đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên

Tình trạng:

Giá bán:
Liên hệ

LỢI ÍCH KHI MUA HÀNG
Cam kết 100% sản phẩm chính hãng từ các thương hiệu uy tín trong và ngoài nước.
Dược sĩ nhiều năm kinh nghiệm trực tiếp tư vấn.
Giao hàng toàn quốc, chỉ thanh toán khi nhận được hàng.
Miễn phí giao hàng với hóa đơn trên 300.000 VNĐ (chỉ áp dụng với các quận nội thành TP.HCM).

Chi tiết sản phẩm

Thành phần:

Ibuprofen 400mg.

Công dụng (Chỉ định):

- Hạ sốt hoặc giảm đau như: đau đầu, đau bụng kinh, cúm và đau răng.
- Điều trị thấp khớp mãn tính, viêm đa khớp dạng thấp.
>>> Xem thêm bài viết liên quan: Tatanol là thuốc gì?

Liều dùng:

- Hạ sốt, giảm đau: Người lớn 200 – 400 mg, tối đa 1200 mg/ngày.
- Ðau bụng kinh 400 mg, 3 – 4 lần/ngày.
- Ðau từ nhẹ đến vừa phải 400 mg, 4 – 6 lần/ngày.
- Thấp khớp 2400 mg/ngày, duy trì: 1200 – 1600 mg/ngày.
Ibuprofen STADA 400mg

Không sử dụng trong trường hợp sau (Chống chỉ định):

- Quá mẫn với thành phần của thuốc, loét dạ day tiến triển, suy gan, thận nặng.

Tác dụng không mong muốn (Tác dụng phụ):

- Nổi mẩn, ngứa, phù, mề đay, cơn hen, rối loạn tiêu hoá.

Tương tác với các thuốc khác:

Thuốc chống đông máu, thuốc lợi tiểu.

Lưu ý khi sử dụng (Cảnh báo và thận trọng):

Nguy cơ loét đường tiêu hoá, người già, người HA cao.

Bảo quản:

- Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời.
- Để xa tầm tay trẻ em.

Quy cách:

Hộp 10 vỉ x 10 viên.
 
Số đăng kí: VD-9026-09
Thương hiệu: Stada (Đức)
Nhà sản xuất: Stada
Nơi sản xuất: Việt Nam

Tham gia bình luận:

  • fcea